Park Shi Hoo - Kim So Yeon Vietnamese FC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139!

heoheo139
mapu
hunan88
7 posters

Go down

Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! Empty Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139!

Bài gửi by hunan88 Sun Jun 13, 2010 4:51 am

Tôi là 1 mem trung thành của nhà PP và giờ là 1 mem đầy tâm huyết với ngôi nhà mới này. Đã quen nhìn cái giao diện của KST, giờ sang đây có phần hơi bỡ ngỡ... Đêm nay lại thức khuya dịch fic, tự nhiên tôi nhớ đến cô bạn của tôi. Tôi chợt nhớ rằng tôi chưa viết đc 1 bài nào cho cô ấy cả. Và giờ tôi muốn có 1 bài chỉ dành riêng cho cô ấy mà thôi.

Nhiều mem ở đây chắc đều đã đọc những bài viết đặc biệt của tôi ở nhà PP tại KST, tôi có viết 3 bài đặc biệt, bài đầu tiên cho ss Xu, bài thứ 2 cho ss T, và bài thứ 3 cho 3 ss chụt, ss dô và ss map. Và bài đặc biệt thứ 4 cũng là bài viết đặc biệt đầu tiên ở nhà mới của tôi, tôi xin viết tặng cho người bạn cũng vô cùng đặc biệt này của tôi, đó là heoheo139.

Heo ah! Có lẽ chỉ có tôi và cô mới hiểu hết đc tình cảm giữa 2 chúng ta. Tôi và cô biết nhau ở nhà PP, tôi và cô cũng đã từng điểm lại cái quãng thời gian đó. Lúc cô mới vào, tôi ko biết tuổi của cô cứ gọi cô là "bé heo", sau mới biết chúng ta bằng tuổi. Chúng ta thật sự thân thiết với nhau từ sau vụ cày cấy cô nhỉ? Tôi với cô, 2 con cày ngày cày đêm trong gần 1 tuần, nhiều ngày chỉ ngủ đc có 2, 3 tiếng thôi. Mắt lúc nào cũng căng ra, đau cả đầu. Nhưng 2 ta luôn động viên nhau cố gắng, vì nhà PP. Chỉ có tôi và cô hiểu đc cái sự vất vả đó, và người hiểu tôi lúc đó nhất chính là cô!

Sau vụ cày chúng ta lại càng ngày càng thân thiết hơn, tôi và cô phát hiện ra mình có những điêm chung khá đặc biệt, mà chỉ tôi và cô mới hiểu đc hết cái đặc biệt của nó. Mà sao tôi và cô lại có nhiều sự lựa chọn trùng hợp đến vậy, tôi ko biết liệu có phải là thần dao cách cảm ko? Vì trùng hợp 1,2 lần thôi, đằng này tôi và cô lại có suy nghĩ giống nhau đến 5,6 lần liền. Cô nói với tôi là cô chưa bao giờ tin vào chuyện "thần giao cách cảm" nhưng giờ cô sẽ phải xem lại đấy, vì giữa tôi và cô có quá nhiều sự trùng hợp mà!

Lúc tôi buồn nhất, người ở cạnh tôi chính là cô. Cô đã nói với tôi 1 câu khiến tôi ko thể nào quên đc :" Hun đừng buồn, có cái j thì cứ trút hết cả vào con heo này đi"Heo ah! Tôi với cô nói chuyện rất chi là hợp nhé! Tôi là 1 người sống khép kín, chưa bao giờ nói chuyện với ai đc nhiều đến vậy, đặc biệt lại là 1 người bạn mới quen, đã thế lại còn ko biết mặt, chỉ đc nhìn thấy mặt cô qua ảnh mà thôi. Đến cả bạn thân nhiều lúc tôi cũng ko nói đc nhiều chuyện như vậy đâu, mà chúng ta nói đủ thứ chuyện ý cô nhỉ, trên trời dưới bể đủ cả. Mà thỉnh thoảng lại còn ồ lên vì ngạc nhiên, tại sao chúng ta lại suy nghĩ giống nhau vậy?

Còn rất nhiều chuyện mà có lẽ sẽ là bí mật riêng của đôi ta. Tôi muốn nói với cô nhiều nhiều lắm ý, nhưng mà có lẽ sẽ chỉ nói riêng với cô mà thôi.Cô với tôi chắc cũng sẽ khó có dịp gặp mặt nhau lắm, 2 đứa ở 2 đầu đất nước, người nam kẻ bắc, nhưng mà nếu có điều kiện nhất định tôi sẽ gặp cô cho bằng đc. Tôi hứa chắc chắn đấy.Tôi muốn xem cái cô bạn đặc biệt của tôi trông như thế nào?

Dù đã đc biết tên cô rồi nhưng tôi chỉ muốn đc gọi cô là heo mà thôi, cô bạn heo dễ thương của tôi! Chúng ta trở thành bạn của nhau vì chúng ta có chung 1 tình yêu lớn là PP.Chúng ta quen nhau trong cái thế giới ảo nhưng tôi tin tình bạn của chúng ta ko phải là ảo. Cảm ơn cô vì bộ quần áo đẹp mà tôi đang mặc trên người. Tôi thích lắm cô ah! Tóm lại là cảm ơn vì tất cả những j cô dành cho tôi! Xin lỗi vì giờ mới viết bài này dành riêng cho cô.Tôi yêu cô nhiều lắm! lol!

PS: Hem có ai les ở đây nha ss map! Very Happy Bọn e là hơi bị chong xáng đấy ss ah! sunny

Được sửa bởi hunan88 ngày Sun Jun 13, 2010 5:17 am; sửa lần 4.
hunan88
hunan88
Người nhà

Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! Empty Re: Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139!

Bài gửi by mapu Sun Jun 13, 2010 5:10 am

mềnh bị nhột , mềnh bị ghen ...haiz , ai bảo mềnh bắt được lời tỏ tình vụng trộm hai đứa chúng nó ....nghĩ lại mềnh bắt quả tang tại trận thế này mà mềnh hem đem ra cão đầu bôi vôi cho trôi sông mềnh hem phải là mapu nữa , mềnh là mềnh thề mềnh sẽ cho hai đứa này trết dưới tay mềnh ...mà hem ...mà là sống hem bằng trết ...hé hé ...

pi ét : mờ tại sao mềnh lại nhột nhở , chúng nó les với nhau , mềnh là người bềnh thường sao mềnh phải nhột nhở ..hơ hơ

pi et 2 : haha , thì ra heo em tính lấy tem bài này ...haha , mất tem nhá ...haha , mát dạ thật , hehe
mapu
mapu
Người nhà

Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! Empty Re: Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139!

Bài gửi by heoheo139 Sun Jun 13, 2010 5:15 am

Tôi đây tôi đây cô Hun ơi, tôi đã hứng được hàng của cô rồi nhé

Cảm động thật đấy, 1 bài dành riêng cho tôi mà lại là ở bên nhà mới này nữa, hjc

Vừa cảm động vừa vui nữa cô Hun àh hihi ^^

Tôi với cô khi nào có dịp ráng mà gặp nhau 1 lần xem tôi với cô giống nhau tới mức nào nhé ^^

Cô cứ nói những gì mà cô thích đấy hehe, nhờ cô mà tôi biết thêm được nhiều thứ lắm chớ, chẳng hạn cái tên của tôi áh haha ^^

Tôi yêu cô nhiều lắm! >>>>> thanks cô nhiều lắm nhé xơm xơm cô nhé

P/S : tôi bị mất cái tem òa òa bắt đền ss map cái tem của em òa òa T.T
heoheo139
heoheo139
Người nhà

Bài gửi by heoheo139 Sun Jun 13, 2010 5:24 am

mapu đã viết:mềnh bị nhột , mềnh bị ghen ...haiz , ai bảo mềnh bắt được lời tỏ tình vụng trộm hai đứa chúng nó ....nghĩ lại mềnh bắt quả tang tại trận thế này mà mềnh hem đem ra cão đầu bôi vôi cho trôi sông mềnh hem phải là mapu nữa , mềnh là mềnh thề mềnh sẽ cho hai đứa này trết dưới tay mềnh ...mà hem ...mà là sống hem bằng trết ...hé hé ...

pi ét : mờ tại sao mềnh lại nhột nhở , chúng nó les với nhau , mềnh là người bềnh thường sao mềnh phải nhột nhở ..hơ hơ

pi et 2 : haha , thì ra heo em tính lấy tem bài này ...haha , mất tem nhá ...haha , mát dạ thật , hehe

ss là ss chơi em, em ứ chơi với ss nhớ hị hị

Cơ mà mềnh ứ cừn, bài viế này Hun viết cho mềnh tem hay ko của là của mềnh rầu haha ^^

Thế mà có người nhột nhỉ, ghen nhỉ hị hị, hé hé hem bik ai nhỏ mọn ta ^^

Ầu men, hem có les nhớ, em còn mê zai lớm haha ^^, có con Lee les nó mới bị les ss àh ^^

Ụ ôi, ko giựt tem ko còn là ss Map nữa haha ^^
heoheo139
heoheo139
Người nhà

Bài gửi by mapu Sun Jun 13, 2010 5:26 am

heoheo139 đã viết:
mapu đã viết:mềnh bị nhột , mềnh bị ghen ...haiz , ai bảo mềnh bắt được lời tỏ tình vụng trộm hai đứa chúng nó ....nghĩ lại mềnh bắt quả tang tại trận thế này mà mềnh hem đem ra cão đầu bôi vôi cho trôi sông mềnh hem phải là mapu nữa , mềnh là mềnh thề mềnh sẽ cho hai đứa này trết dưới tay mềnh ...mà hem ...mà là sống hem bằng trết ...hé hé ...

ss là ss chơi em, em ứ chơi với ss nhớ hị hị

Cơ mà mềnh ứ cừn, bài viế này Hun viết cho mềnh tem hay ko của là của mềnh rầu haha ^^

Thế mà có người nhột nhỉ, ghen nhỉ hị hị, hé hé hem bik ai nhỏ mọn ta ^^

Ầu men, hem có les nhớ, em con 2me6 zai lớm haha ^^, có con Lee les nó mới bị les ss àh ^^

Ụ ôi, ko giựt tem ko còn là ss Map nữa haha ^^

trích bài thế này mà bảo là hem cừn à ...hớ hớ , có ngừi miệng coi nhẹ nhưng ấm ức kìa ..hơ hơ
Thì tôi nhỏ mọn trước giờ mà ...haha , xấu tính trước giờ mà ...haha. Đâu có chối đâu kìa ...hị hị ...Có điều tôi giựt được tem có hai tềnh nhân ôm hựn ...haiz . Ta chen giữa vào mối tình si này ....

@HUN : viết thía này con lee les nó bik nó ghen chít ...haha. Tốt nhứt là phải hối lộ ss đê , ss giầu cho , haha

@heo : trình viết nhột nhạt của cô ứ cao ...haha , đọc là biết cô bị nhột ,m haha , sự thiệt ai cũng biết , cô còn ngại g2i công khai cái sự les của mềnh
mapu
mapu
Người nhà

Bài gửi by heoheo139 Sun Jun 13, 2010 5:35 am

Ụ ôi sao ss lại nghĩ em les nhở hị hị hay ss vậy... nên nghĩ em cũng thế haha ^^

Mối tình si nào cơ, haizzzz nói thế làm cho bbf của cô Hun lại tưởng cô ấy như ss nữa là mệt

@Cô Hun: con Lee les nó vợ vợ Bơ rầu, mà cô cũng ứ cần để ý haha có người ghen tị cô àh, có người nhột cô àh haha ^^
heoheo139
heoheo139
Người nhà

Bài gửi by mapu Sun Jun 13, 2010 5:42 am

thâu, HUN nó thấy ss vô nó mắc cỡ nó chuồn rầu quá ...haha ...
Đối với ss thì hai đứa lovely như trong bài hát của KIM JONG KOOK vậy nà

hì hì , HUN hem coi được utube nên hem có up utube , nghe tạm hem có hình đê
mapu
mapu
Người nhà

Bài gửi by hunan88 Sun Jun 13, 2010 6:38 am

Cô với tôi lại có 1 điểm chung là thích ăn kẹo... Vậy hãy cũng tôi bước vào thế giới của những viên kẹo nhé! Mà này ăn ít kẹo thôi hem có lại thành heo quay bây giờ Very Happy
Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! 4a67ce99_2503ffa4_48693349016f21dcc93

Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! Candy-2

Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! Keo_phat_sang

Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! 9e3877ae02fdfd2e3337e9b738bdf248

Vừa ăn kẹo vừa uống pepsi nhỉ, tiếc là tôi hem có thích uống pepsi. Cô uống tạm 2 lon này, khi nào gặp mặt tôi sẽ mang cho cô cả 1 thùng luôn. Tôi hứa đấy!
Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! PEPSI-VANILLA

Đã có ăn ngọt thì cũng phải có ăn mặn chứ nhỉ. 1 bát bún bò, món mà cô yêu thích nhất, tôi cũng thích ăn bún lắm!lại 1 sở thích giống nhau nè, bún ko chanh ko ớt, túm lại ăn bún ko thôi!
Gửi cô bạn đặc biệt của tôi : heoheo139! Bun_bo_hu_7871-21
Nhìn bát bún mà thèm quá! Muốn ăn quá cơ! Cô báo hại tôi mới sáng ra đã muốn làm ngay 1 bát bún rồi. Mà ở đây thì làm j có bún cơ chứ

Đầy đủ 3 món mà cô yêu thích rồi đấy.Chúc cô ngon miệng nhé! lol!
hunan88
hunan88
Người nhà

Bài gửi by linhchando Sun Jun 13, 2010 8:46 am

Ôi má ơi, trong lúc khu mềnh bị cháy nhà thì 2đứa này tỏ tềnh với nhau
Ôi thâu rầu, con heo nó suớng điên đảo rầu
Từ từ sẽ edit về cái bài sau
Nhưng cái máu ghen tị của tao nó bùng lên rầu
@map: map ơi chị em ta thua gì chị em chúng nó nhờ
Vài bữa tôi và bà viết riêng choa nhao đi bà,đá bật tụi này ra cho tôi
Chả nhẽ fe xấu tinh tụi mình mà thua nó à
linhchando
linhchando
Admin

Bài gửi by [G]old[F]ish Sun Jun 13, 2010 1:11 pm

Haha, trong này giờ rộ lên phong trào tỏ tính công khai giữa dường giữa xá lun
Đợi bạn tri kỉ B lên rầu hai đứa cũng tung 1 bài, chiêu PR này chuẩn hem cần chỉnh đới =]]
Mà khổ, em biết ss hun vs heo bằng tuổi nhau lâu rầu
Nhưng em gọi ss hun là ss, còn heo chả bik sao cứ trổng lổng ngoác miệng chẳng sửa dc ]]]

@ss map - ss Dô: Nhà lá tình cảm lai láng hai ss ơi hehe
[G]old[F]ish
[G]old[F]ish
Người nhà

Bài gửi by biwind Sun Jun 13, 2010 3:20 pm

Nhà này bắt cặp vs nhau ghê quá nhỉ. Trong lúc nhà đang phải thi công gấp rút mà tỏ tình công khai lun thế này, thiệt là ko sợ thợ hồ lăn ra xỉu à.

@mều: B vs mều là tri tri kỉ kỉ, là đôi bạn chí chí thân thân, đừng tỏ tình rần rần giống như dzị, thấy nhột nhột mà giống les les lắm, haha. Chúng ta chong xáng nên phải làm sao cho nó lun xáng chong. hehe, Nói nhỏ, cặp hun-heo nì là cặp thuộc dạng tình cảm lai láng, sên sến nên mới thế đấy, chắc cặp ss Dô- ss map cũng rứa. Cặp B-mều phải xì ten hơn, chúng ta thể hiện bằng quà lun, lát nữa B tặng mều món quà hết sức "đặc biệt", haha
biwind
biwind
Người nhà

Bài gửi by mapu Sun Jun 13, 2010 4:38 pm

@Dô : haha, nhột quá mài ơi ...khổ , hôm qua nghĩ làm một bài cho Dô đánh bật bài này nhưng sao nghĩ viễn cảnh chúng nó vô đạp như vô cái bài này là ss sợ quá ...haha. Nhưng một ngày đẹp trời hem bão táp chắc chúng mềnh cũng kể chiện hai đứa chúng mềnh ...haha , chắc cũng lâm li hem kém ...lol.

@mều: lại còn thế nữa ....nhưng mờ gọi heo nó hay , gọi chị heo nghe quái quái ...haha. Có ngày heo nổi dậy mần thịt mều

@Bi: ôi cái sự bắt cặp này bắt đầu từ khi ta đi cày , họp bàn chiến lược đây mừ ...Sao đá qua chiện ss map với Dô ...akak , nghe như động les má ơi ...lol
mapu
mapu
Người nhà

Bài gửi by shineowen Sun Jun 13, 2010 10:32 pm

ê, hai đứa iu nhau, có nhiều chuyện riêng thì pm nhá, bày giữa thanh thiên bạch nhật mà che che dấu dấu.. có bik có ngừ ganh tỵ và tò mò ko??
Chít nè >.bốp bốp!!!

axax; nhà có mấy mem mà chồng mình chia cặp thế này, mà cặp với chồnh mình lại là con cá T_T

bo bo xì..
Vĩnh biệt mọi ngừ, shine đi trết.............
shineowen
shineowen
Bạn thân

Bài gửi by heoheo139 Sun Jun 13, 2010 10:51 pm

òa òa òa cô Hun ơi tôi nhận dc hàng của cô rồi nhé. Toàn món tôi thích thôi nhé hehe ^^

Kẹo ngon đới cô, tôi thích ăn kẹo như cô nhé ^^,

Suỵt! Nói nhỏ nhỏ thâu, đừng cho mn biết nhiều quá, chuyện riêng của bạn gái chúng mìn haha ^^!

Ôi có nhìu người ghen tị chúng mìn quớ cô nhỉ ^^. Người ta nói j thì nói, mìn chong xáng, vô tư là dc rầu cô nhỉ hí hí

ỐI ôi, lại có người bắt cặp muốn tỏ tình với nhau kờ haha ^^ Tỏ tình đêeee rồi heo canh heo xé tem cho haha ^^

Ôi nhà mìn giờ nhiều cặp đới

Heo - Hun
ss Map - ss Dô
Bi - Mều
Shine - ss T

haha động les je`. toàn những cặp cùng tiến cùng trết haha =]]]]

@Shine: làm je` phải riêng tư nữa, banh ra cho thiên hạ ghen tị haha ^^

Ôi ôi thèm bún bò, thèm pepsi quớ haha ^^

Hem có cái bộ icons chứ có là mìn tìm icon hun chụt choẹt cái HUN rầu haha ^^

Ghanh thị đêee, ghanh tị tiếp đê nào haha ^^
heoheo139
heoheo139
Người nhà

Bài gửi by linhchando Sun Jun 13, 2010 11:56 pm

mắc ói quá heo âu
thôi chúng mày tha cho bọn tao đi thâu
linhchando
linhchando
Admin

Bài gửi by heoheo139 Mon Jun 14, 2010 2:32 am

Mìn đang suy nghĩ
1 vài vấn đề
Đang ở dưới quê
Trăng thanh gió mát
Đường đê bát ngát
Sàn nhà thơm ngát
Hương trà ngào ngạt
Ngoài sân ai hát
Giọng nghe lấn át
Tiếng chân lác đác
Là tiếng của người
Hay con ma nào
Đang mò vào nhà
Kéo giò kéo cẳng
Con heo đang thức
Ko chịu đi ngủ
Nó đang ngồi chat
Mà tay chân lạnh
Run lên cầm cập
1 hồi phát hiện
Ngồi kế bên mình
Hem phải chị bảy
Mà con nào đây
Sao giống con nhỏ
Ngồi nghe kể chuyện
Vụ án cô gái
Ngồi đầu đường đê
Đi theo về nhà
Hù ma nhát khỉ
Cho mìn sợ chơi

Oa oa oa oa mìn sợ..... T.T
heoheo139
heoheo139
Người nhà

Bài gửi by heoheo139 Mon Jun 14, 2010 3:33 am

Lại tiếp tục si nghĩ hí hí hí
mìn có nên viết 1 bài nào đó về 1 ai đó hem ta, hay là viết hết cho từng người haha ^^
ụ ôi như thế thì chữ nào mà chịu cho nổi. Thôi thăng đây. thức nữa chắc mìn chết vì cái bài thơ hichic T.T
heoheo139
heoheo139
Người nhà

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content